BIG ASSESSSSS....

BIG ASSESSSSS....

Saturday, 5 May 2012

NI MIKUNDU TUUUUUUUU.....

 nothin but asssssss.....
 u want a piece of these fukin asses below.....
no man can stand these massive assessssss

































9 comments:

  1. Mwanamke anaependa na anayetamani kufirwa ,kusagwa na kutiwa vitu kama dildo, vidole,mikono (fisting) ,chupa au matunda mkunduni anicheki 0652611654

    ReplyDelete
  2. Mtu anaependa kuchezewa mkundu kwa kutiwa mikono,sextoys dildo, au matunda . Nina saga wanawake. Mimi ni mwanaume rijali napenda mkundu . Napenda kuona mkundu ukipanuka , napenda kuona mkundu ukijamba jamba na kunya. Nipo mbezi beach, ghetto lipo sifiri mashoga . Napenda majimama na wanawake. Namba ni 0652611654 mboo ina hamu na mkundu

    ReplyDelete
  3. Anae taka kufirwa nipo shy town 0766370871

    ReplyDelete
  4. Enter your comment...anaetaka kufirwa niko Moro anicheki +255676605281

    ReplyDelete
  5. nahitaji mkundu msafi na usijionyeshe 0715659580

    ReplyDelete
  6. mim ni HB kjna mtanashat,ni mzima kiafya,napenda usafi nina mboo urefu inch 8 nene misuli mingi sana….npo DAR MBEZI BEACH natafuta mwanamke wa kumfira na kumtomba muda wtte atakaotaka wa rika lolote,awe mwembamba,mnene mfupi,mrefu ,sugar mama .au mdgo,watoto wadogo bikra nakutoa vizuri too, shangingi,malaya,wadada,bibi kwa hela ata ukitaka kuficha ndani kam mumeo sawa to,nasaga mikundu vizuri too ,kunilea to ,nanyonya kuma na mkundu wa motomoto, umeachwa na mumeo npo sana to kwa mahusiano fresh naweza kutomban vzri sana ,kukuchezea utakavyo na kufira,bikra ya mkundu natoa vzri kwa kubobea bila maumivu mafuta ya kulainisha mkundu yapo vzr san mpka mwanamke ukaridhika hata kama upo wap nakufwata ukitaka kuja sawa wew too mwenywe..nicheck WhatApp yang …0685335665 u kawaida 0743783408/0624067585/0717923731..napenda sana ma mama ..NI KWA WANAWAKE TOO .. KWA STAREHE TOO. Karibuni sana wateja wangu. Um serious. SITAKI USUMBUFU NA MASHOGA

    ReplyDelete
  7. Mm boy ni mzanzibar natembelea san tanga na dar natafuta mwanamke awe anavaa dildo dildo nnayo mm na kunifira mm tuwe km wapenzi astand km man to me..sihitaji pesa napenda kuw nae awe km boy kwng nna matako makubwa kiasi sio mnene wala sio mwembamba nipo wastani sio mrefu..sipendi wanaume wenzangu.. nitafute fahad.searock@gmail.com

    ReplyDelete
  8. Mm boy ni mzanzibar natembelea san tanga na dar natafuta mwanamke awe anavaa dildo dildo nnayo mm na kunifira mm tuwe km wapenzi astand km man to me..sihitaji pesa napenda kuw nae awe km boy kwng nna matako makubwa kiasi sio mnene wala sio mwembamba nipo wastani sio mrefu..sipendi wanaume wenzangu.. nitafute fahad.searock@gmail.com

    ReplyDelete